Sheria ya Mungu nukta org. Sheria ya Mungu muhtasari wa msururu. Sheria ya Mungu inasimama kama ushuhuda wa upendo na haki yake, ikipita zaidi ya mtazamo wa amri za kimungu pekee. Inatoa ramani ya urejesho wa wanadamu, ikiwaongoza wale wanaotafuta kurudi katika hali isiyo na dhambi iliyokusudiwa na muumba wao. Kila amri ni halisi na isiyobadilika, iliyoundwa ili kuwapatanisha roho waasi na kuwaweka katika upatanifu na mapenzi kamilifu ya Mungu. Utii. Utii wa sheria haukulazimishwi kwa mtu yeyote lakini ni sharti la lazima kwa wokovu. Hakuna mtu anayeweza kurejeshwa au kupatanishwa na Muumba ikiwa anajua na kwa hiari anakaidi sheria yake. Baba atamtuma yeyote anayekaidi sheria yake kwa makusudi ili kufaidika na dhabihu ya upatanisho ya Mwana. Ni wale tu wanaotafuta kwa uaminifu kufuata amri zake ndio watakaounganishwa na Yesu kwa ajili ya msamaha na wokovu. Wajibu wa kushiriki kweli. Kushiriki kweli za sheria kuna hitaji unyenyekevu na uchaji, kwani kuna waandaa wale wanaotaka kuanisha maisha yao na mwongozo wa Mungu. Msururu huu unatoa faraja dhidi ya mafundisho potofu ya karne nyingi na furaha ya kufurahia manufaa ya kiroho, kihisia na kimwili ya kuishi kwa upatanifu na muumba. Kuchunguza mabadiliko ya ufahamu. Masomo haya yatachunguza mpito kutoka Uyahudi wa kimasihi wa kimasihi, Yesu na mitume wake ambapo sheria ilikuwa msingi hadi Ukristo wa kisasa ambapo utii mara nyingi hueleweka vibaya kuwa ni kukataa Kristo. Mabadiliko haya yasiyo na msaada wowote kutoka kwa Agano la Kale au maneno ya Yesu yamesababisha kupuuzwa kwa amri za Mungu kwa kiwango kikubwa ikiwa ni pamoja na sabato, tohara, sheria za vyakula na zinginezo. Mwito wa kurudi kwenye sheria safi ya Mungu kwa kushughulikia amri hizi kwa mwanga wa maandiko bila ushawishi wa mila za kiyahudi za rabbinic na mzunguko wa kikanisa wa kufuata mafundisho yaliyozoeleka, ambapo wachungaji hukubali urithi wa tafsiri zilizopokelewa bila kuzichunguza ili kuwaridhisha watu na kulinda riziki zao, msururu huu unatoa mwito wa kurudi kwenye sheria safi na ya milele ya Mungu. Utii wa sheria ya Muumba haupaswi kamwe kupunguzwa kuwa suala la maendeleo ya kazi au usalama wa ajira. Ni kielelezo kinachohitajika cha imani ya kweli na kujitoa kwa muumba kinachoongoza kwenye uzima wa milele kupitia Kristo, mwana wa Mungu. Msururu huu na masomo mengine mengi kuhusu sheria ya mungu yanapatikana kwenye tovuti sheria ya mungu nukta org.